ขอแสดงความยินดีกับวิทยาลัยที่ได้รางวัล
- รายละเอียด
- ฮิต: 2459
![bcnpy-logo-thai2](/v2/images/stories/bcnpy-logo-thai2.png)
![bcnpy01](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy01.jpg)
1.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบโล่รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันตอบคำถามทางการพยาบาล 8 รายวิชา ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ ณ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี สวรรค์ประชารักษ์ นครสวรรค์ ให้ไว้ ณ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2560
![bcnpy02](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy02.jpg)
2.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบเกียรติบัตรฉบับนี้ให้ไว้เพื่อแสดงว่าวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พะเยา ได้รับรางวัลชนะเลิศ การแข่งขันตอบคำถามทางการพยาบาล 8 รายวิชา ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่21 ของนักศึกษาเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560
![bcnpy03](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy03.jpg)
3.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบเกียรติบัตรฉบับนี้ให้ไว้เพื่อแสดงว่าวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พะเยา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันปริศนาอักษรไขว้ (Crossword) ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่21 ของนักศึกษาเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560
![bcnpy04](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy04.jpg)
4.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบเกียรติบัตรฉบับนี้ให้ไว้เพื่อแสดงว่าวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พะเยา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันทักษะการปฏิบัติการพยาบาล ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่21 ของนักศึกษาเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560
![bcnpy05](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy05.jpg)
5.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบเกียรติบัตรฉบับนี้ให้ไว้เพื่อแสดงว่าวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พะเยา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบคำถามวิชาเภสัชวิทยา ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่21 ของนักศึกษาเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560
![bcnpy06](/v2/images/aword/17-02-60/bcnpy06.jpg)
6.วิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ สถาบันพระบรมราชชนก กระทรวงสาธารณสุข ขอมอบเกียรติบัตรฉบับนี้ให้ไว้เพื่อแสดงว่าวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พะเยา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกล่าวสุนทรพจน์ ประจำปี 2560 โครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่21 ของนักศึกษาเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560