![01](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/01.jpg)
1.นางสาวกรกช ไลไธสง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาการพยาบาล 8 รายวิชา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 01](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_01.jpg)
2.นางสาวภูมิตาภรณ์ กิริรัมย์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาการพยาบาล 8 รายวิชา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 02](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_02.jpg)
3.นางสาวแพรวพรรณ โพธิลุด ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาการพยาบาล 8 รายวิชา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 03](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_03.jpg)
----------------------------------------------------------------------------------
![02](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/02.jpg)
4.นางสาวสุธาสินี สุขจริง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาเภสัชวิทยา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 04](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_04.jpg)
5.นางสาวเบญจวรรณ สมวงศ์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาเภสัชวิทยา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 05](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_05.jpg)
6.นางสาววิภาดา แก้วมุงคุณ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันตอบปัญหาวิชาเภสัชวิทยา ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 06](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_06.jpg)
----------------------------------------------------------------------------------
![03](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/03.jpg)
7.นางสาวธนาวดี คุณารูป ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันประกวดภาพยนตร์สั้น (Health Media) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 07](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_07.jpg)
8.นายชนินทร์ แสงนวล ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันประกวดภาพยนตร์สั้น (Health Media) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 08](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_08.jpg)
9.นางสาววิลาสีนี วงศ์ใหญ่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันประกวดภาพยนตร์สั้น (Health Media) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 09](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_09.jpg)
----------------------------------------------------------------------------------
![04](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/04.jpg)
10.นายวุฒิชัย พละพรม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ (Impromptu speed) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 10](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_10.jpg)
11.นางสาวปลายฝน หลวงมณี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ (Impromptu speed) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 11](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_11.jpg)
12.นางสาวรัตน์ชญา เมืองอินทร์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ (Impromptu speed) ประเภททีม ประจำปีการศึกษา 2561 ในงานประชุมวิชาการโครงการสร้างเสริมทักษะการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ของนักศึกษาวิทยาลัยเครือข่ายภาคเหนือ วันที่ 2 มีนาคม 2561
![0 Page 12](/bcnpy/images/aword/2561-03-04-student/0_Page_12.jpg)
|